Zafafan samfur

bayyana

page_banner

Takaddun shaida na CE Coronavirus - Masu kera Gwaji - SARS - CoV - 2 Antigen Rapid Test Kit don kai - Gwaji (Saliva) - Laihe

Takaddun shaida na CE Coronavirus - Masu kera Gwaji - SARS - CoV - 2 Antigen Rapid Test Kit don kai - Gwaji (Saliva) - Laihe


Nau'in Misali:

    Amfanin Samfur:

    • Babban Ganewa daidaito
    • High tsada yi
    • Tabbatar da inganci
    • Saurin isarwa
    Tsayawa zuwa ga ka'idar "Super High - inganci, sabis mai gamsarwa" , Mun kasance muna ƙoƙarin zama babban abokin kasuwancin ku donGwajin CKmb yana nufin, Hs Troponin T Al'ada Range, 25mlu Gwajin Ciki, Muna maraba da gaske a cikin gida da kuma ƙetare dillalai waɗanda kiran waya, wasiƙun tambaya, ko ga ciyayi don yin shawarwari, za mu gabatar muku da kyawawan kayayyaki da kuma mafi m taimako,Mu duba gaba a cikin rajistan shiga da hadin gwiwa.
    Takaddun shaida na CE Coronavirus - Masu kera Gwaji -SARS - CoV - 2 Na'urar Gwajin Saurin Antigen don Kai - Gwaji (Saliva) - LaiheDetail:

    adv_img

    Game da COVID-19

    COVID-19 cuta ce mai saurin kamuwa da numfashi. Mutane gabaɗaya suna da sauƙi. A halin yanzu, majinyatan da suka kamu da sabon coronavirus sune tushen kamuwa da cuta; Mutanen da suka kamu da asymptomatic suma suna iya zama tushen kamuwa da cuta. Dangane da binciken cututtukan cututtuka na yanzu, lokacin shiryawa shine kwanaki 1 zuwa 14, galibi daga kwanaki 3 zuwa 7. Babban bayyanar cututtuka sun haɗa da zazzabi, gajiya da bushewar tari. Ana samun cunkoso na hanci, hanci, ciwon makogwaro, myalgia da gudawa a wasu lokuta.

    Yi amfani da wannan gwajin:

    - Idan kana son gwada kanka.
    - Idan kuna da alamomi masu kama da COVID-19, kamar ciwon kai, zazzabi, tari, ciwon makogwaro, rashin jin wari ko dandano, ƙarancin numfashi, ciwon tsoka.
    - Idan kun damu da ko kuna kamuwa da COVID-19.
    - Amfani da gwajin ta mutane a ƙarƙashin shekaru 16 kawai a ƙarƙashin kulawar babba.

    Abubuwan da ke ciki:

    Kit ɗin ya ƙunshi:
    Bayani dalla-dalla: 1 T/kit, 5 T/kit, 7 T/kit, 25 T/kit
    1) Gwajin na'urar
    2) Buffer tare da tip na dropper
    3) Kofin Takarda
    4) dropper mai zubarwa
    5) IFU: 1 guda/kit
    5) tubulin tsayawa: 1 yanki/kit
    Ƙarin kayan da ake buƙata: agogo/ mai ƙidayar lokaci/ agogon gudu
    Lura: Kada a haɗa ko musanya nau'ikan kits daban-daban.

    Ƙayyadaddun bayanai

    Gwajin AbunMisali Nau'iYanayin Ajiya
    SARS - CoV - 2 antigenSaliba2-30 ℃
    HanyaLokacin GwajiRayuwar Rayuwa
    Colloidal Gold15 minwatanni 24

    Aiki

    qw (1)

    01.Kurkura da tofa da ruwa.
    02.Yi tari mai zurfi, yi amo na "Kruuua" daga makogwaro don share sputum/oropharyngeal saliva daga zurfin makogwaro.
    03.Saka shi a cikin akwati da zarar sputum/oropharyngeal saliva yana cikin bakinka.
    04.Tsayar da 200 microliters ta hanyar dropper
    05.A cikin bututun samfurin

    qw (2)

    06.Rufe bututun samfurin sosai kuma girgiza bututun samfurin kamar sau 10
    07.Bari ya tsaya na minti 1
    08.Ƙara samfurin kamar haka. Sanya digo mai tsabta akan bututun samfurin. Juyar da bututun samfurin don ya kasance daidai da ramin samfurin (S) .Ƙara 3 DROPS na samfurin.
    09.Saita lokacin MINTI 15.

    FASSARA

    qw (3)

    KYAU: Layuka masu launi biyu suna bayyana akan membrane. Layi mai launi ɗaya yana bayyana a cikin yankin sarrafawa (C) kuma ɗayan layin yana bayyana a yankin gwaji (T).
    KYAU: Layi mai launi ɗaya kawai ya bayyana a yankin sarrafawa (C). Babu wani layi mai launin bayyane da ya bayyana a yankin gwaji (T).
    INVALID: Layin sarrafawa baya bayyana. Sakamakon gwaje-gwajen da baya nuna layin sarrafawa bayan ƙayyadadden lokacin karatun yakamata a jefar dasu. Ya kamata a duba tarin samfurin kuma a maimaita tare da sabon gwaji. Dakatar da amfani da kayan gwajin nan da nan kuma tuntuɓi dilan gida idan matsalar ta ci gaba.
    HANKALI
    1. Ƙarfin launi a cikin yankin gwaji (T) na iya bambanta dangane da yawan ƙwayoyin ƙwayoyin cuta da ke cikin samfurin ƙwayar hanci. Sabili da haka, kowane launi a cikin yankin gwajin ya kamata a yi la'akari da kyau. Ya kamata a lura cewa wannan gwajin inganci ne kawai kuma ba zai iya ƙayyade adadin sunadaran ƙwayoyin cuta a cikin samfurin ƙwayar hanci ba.
    2. Rashin isassun samfurin samfurin, hanyar da ba ta dace ba ko gwaje-gwajen da suka ƙare sune dalilan da ya sa layin kulawa ba ya bayyana.


    Hotuna dalla-dalla samfurin:


    Jagoran Samfuri masu alaƙa:

    Kamfaninmu yayi alƙawarin duk masu amfani da samfuran farko - samfuran aji da mafi gamsarwa post-sabis na siyarwa. Muna maraba da sabbin abokan cinikin mu na yau da kullun don shiga tare da mu don CE Certification Coronavirus - Masu kera Gwaji -SARS - CoV - 2 Antigen Rapid Test Kit don kai - Gwaji (Saliva) - Laihe, Samfurin zai wadata a duk faɗin duniya, kamar: Amurka, Southampton, Tunisia, A matsayin ƙwararrun ƙungiyar mu ma muna karɓar tsari na musamman kuma muna sanya shi daidai da hotonku ko samfurin ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙirar abokin ciniki. Babban burin kamfaninmu shine haɓaka ƙwaƙwalwar ajiya mai gamsarwa ga duk abokan ciniki, da kafa nasara mai tsawo - cin nasarar dangantakar kasuwanci. Zaba mu, koyaushe muna jiran bayyanar ku!
    imel TOP
    privacy settings Saitunan sirri
    Sarrafa Izinin Kuki
    Don samar da mafi kyawun gogewa, muna amfani da fasaha kamar kukis don adanawa da/ko samun damar bayanan na'urar. Yarda da waɗannan fasahohin zai ba mu damar sarrafa bayanai kamar halayen bincike ko ID na musamman akan wannan rukunin yanar gizon. Rashin yarda ko janye yarda, na iya yin illa ga wasu fasaloli da ayyuka.
    ✔ Karba
    ✔ Karba
    Ƙi kuma ku rufe
    X